Ở Đâu Bán Xe Ford Explorer 2019 Rẻ Tại Tp Hồ Chí Minh



Xe Ford Explorer 2019 được đưa về nước ta với phiên bản duy nhất có động cơ máy xăng với dung tích 2.3L với công nghệ Ecoboost. Ford Explorer 2019 đang được bán ở mức giá là 2268 triệu đồng. Mức giá này được coi là hấp dẫn của phân khúc xe SUV 7 chỗ so với những đối thủ khác trên cùng phân khúc.

Hiện nay thì giá lăn bánh của Ford Explorer 2019 đang được ước tính khoảng 2,45 tỷ đồng tùy theo từng khu vực xe đăng ký khác nhau với những chương trình khuyến mãi cùng được cập nhật thường xuyên. Hiện tại xe đang có 4 màu để cho khách hàng lựa chọn đó là trắng, đen, đỏ và xám.

Xem Thêm: https://fordanlac.com.vn/san-pham/251/ford-explorer-gia-re.html

Các dòng xe Ford khác:

– Ford Explorer: https://fordanlac.com.vn/san-pham/251/ford-explorer-gia-re.html
– Ford Ecosport: https://fordanlac.com.vn/san-pham/c76/ford-ecosport-gia-re/
– Ford Transit: https://fordanlac.com.vn/san-pham/c83/ford-transit-gia-re/
– Ford Ranger: https://fordanlac.com.vn/san-pham/c90/ford-ranger-gia-re/
– Ford Focus: https://fordanlac.com.vn/san-pham/c93/ford-focus-gia-re/
– Ford Ranger Raptor: https://fordanlac.com.vn/san-pham/c92/ford-ranger-raptor-2019/
– Ford Everest: https://fordanlac.com.vn/san-pham/c91/ford-everest-gia-re/

============

Fordanlac.com.vn cam kết nỗ lực hết mình nhằm cung cấp sản phẩm và dịch vụ đúng với những giá trị mà khách hàng mong đợi.

============

Vị trí Ford An Lạc nằm ngay cửa ngõ của Miền Tây, Địa chỉ: 530 Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân ( ngay cầu An Lạc).

– Hostline: O888.1O3.1O3(24/7)
– Fax : O8.38763731
– Email: [email protected]
– Website: https://fordanlac.com.vn/
– Zalo: https://zalo.me/0888103103
– Fanpage: https://www.facebook.com/dailyfordanlac/

============

#Ford_Explorer_2019 #Ford_An_Lạc_Bình_Tân

Nguồn: https://chaddnrc.net/

Xem thêm bài viết: https://chaddnrc.net/category/kinh-doanh

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *